Nau'in | samfur: | Gimbal downlight |
Model No.: | Saukewa: ED4001 | |
Na lantarki | Input Voltage: | 220-240V/AC |
Yawaita: | 50Hz | |
Iko: | 7W | |
Halin Wutar Lantarki: | 0.5 | |
Jimlar Harmonic Distor: | 5% | |
Takaddun shaida: | CE, Rohs, ERP | |
Na gani | Kayan Rufe: | PC |
Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwa: | 15/24/36° | |
Yawan LED: | 1pcs | |
Kunshin LED: | Bridgelux/CREE | |
Ingantaccen Haskakawa: | ≥90 | |
Zazzabi Launi: | 2700K/3000K/4000K | |
Fihirisar Mayar da Launi: | ≥90 | |
Tsarin Fitila | Kayan Gida: | Aluminum diecasting |
Diamita: | ku 86mm | |
Ramin Shigarwa: | Hole Yanke Φ75mm | |
Ƙarshen Sama | Fished | zanen foda (fararen launi/baƙi/launi na musamman) |
Tabbatar da ruwa | IP | IP20 |
Wasu | Nau'in Shigarwa: | Nau'in Recessed (koma zuwa Manual) |
Aikace-aikace: | Otal-otal, Manyan kantuna, Asibiti, Aisles, tashar jirgin ƙasa, gidajen abinci, ofisoshi da sauransu. | |
Humidity na yanayi: | 80% RH | |
Yanayin yanayi: | -10℃~+40℃ | |
Ma'ajiya Zazzabi: | -20℃~50℃ | |
Yanayin Zazzabi (aiki): | <70℃ (Ta=25℃) | |
Tsawon Rayuwa: | 50000H |
Bayani:
1. Duk hotuna & bayanai da ke sama kawai don tunani ne, samfura na iya ɗan bambanta saboda aikin masana'anta.
2. Dangane da buƙatar Dokokin Star Energy da sauran Dokokin, Haƙurin Wuta ± 10% da CRI ± 5.
3. Haƙurin Fitar Lumen 10%
4. Haƙuri na Ƙaƙwalwar Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwaƙwalwa na Ƙaƙwalwa na Ƙaƙwalwa ) ± 3 ° (kwana a kasa 25 °) ko ± 5 ° (kwana a sama da 25 °).
5. An samu duk bayanan a yanayin zafi 25 ℃.
(naúrar: mm ± 2mm, Hoton da ke gaba shine hoton tunani)
Samfura | Diamita① (caliber) | Diamita ② (Mafi girman diamita na waje) | Tsayi ③ | Yanke Ramin da aka Shawarta | Net Weight (Kg) | Magana |
Saukewa: ED4001 | 86 | 86 | 42 | 75 | 0.4 |
Da fatan za a ƙara kula da umarnin da ke ƙasa yayin shigarwa, don guje wa duk wani haɗarin Wuta, Shock Electric ko lahani na sirri.
Umarni:
1. Kashe Wutar Lantarki kafin kafuwa.
2. Ana iya amfani da samfurin a cikin yanayi mai laushi.
3. Don Allah kar a toshe kowane abu akan fitilar (ma'auni mai nisa tsakanin 70mm), wanda tabbas zai shafi fitar da zafi yayin aikin fitilar.
4. Da fatan za a gwada sau biyu kafin samun wutar lantarki idan wiring yayi 100%, tabbatar da Voltage don fitila daidai kuma babu Short-Circuit.
Za a iya haɗa Fitilar kai tsaye zuwa Samar da Wutar Lantarki na City kuma za a sami cikakken Jagorar Mai amfani da zanen Waya.
1. Fitilar kawai don aikace-aikacen cikin gida da bushewa ne kawai, kiyaye zafi, tururi, rigar, mai, lalata da sauransu, wanda zai iya shafar dawwamarsa kuma yana rage tsawon rayuwa.
2. Da fatan za a bi umarnin sosai yayin shigarwa don guje wa kowane haɗari ko lalacewa.
3. Duk wani shigarwa, dubawa ko kulawa ya kamata a yi ta ƙwararru, don Allah kada ku yi DIY idan ba tare da isasshen ilimin da ya danganci ba.
4. Don mafi kyawun aiki da tsayi, don Allah tsaftace fitilar a kalla kowace rabin shekara tare da zane mai laushi.(Kada ku yi amfani da Barasa ko Siriri azaman mai tsabta wanda zai iya lalata saman fitilar).
5. Kada a bijirar da fitilar a ƙarƙashin hasken rana mai ƙarfi, tushen zafi ko wasu wurare masu zafi, kuma ba za a iya tara akwatunan ajiya sama da abubuwan da ake buƙata ba.
Kunshin | Girma) |
| LED Downlight |
Akwatin Ciki | 86*86*50mm |
Akwatin Waje | 420*420*200mm 48PCS/ kartani |
Cikakken nauyi | 9.6kg |
Cikakken nauyi | 11.8kg |
Bayani: Idan loading qty kasa da 48pcs a cikin kwali, yakamata a yi amfani da kayan audugar lu'u-lu'u don cike sauran sarari.
|
Otal-otal, Manyan kantuna, Asibiti, Aisles, tashar jirgin ƙasa, gidajen abinci, ofisoshi da sauransu.
Tambaya: 1.Wane irin kwan fitila ne wannan hasken ya dace da shi?
A: Fitilolin mu sun dace da LED ko kwararan fitila na halogen, yana ba ku damar zaɓar zaɓin hasken da ya dace da bukatun ku.
Q: 2.Shin za a iya daidaita jagorancin hasken haske?
A: Za a iya sake kunna fitilun mu don daidaita alkibla, yana ba da mafi girman sassauci don ƙirar hasken ku.
Tambaya: 3.Shin wannan Haske yana da sauƙin shigarwa?
A: Hasken fitilun mu sun zo tare da bayyanannun ƙayyadaddun umarnin shigarwa, yana sauƙaƙa shigarwa da saita su.
Q: 4. Menene farashin ku?
A: Farashinmu yana iya canzawa dangane da wadata da sauran abubuwan kasuwa.Za mu aiko muku da wani sabunta jerin farashin bayan kamfanin ku tuntube mu don ƙarin bayani.
Q: 5.Yaya game da kudaden jigilar kaya?
A: Farashin jigilar kaya ya dogara da hanyar da kuka zaɓa don samun kayan.Express yawanci hanya ce mafi sauri amma kuma mafi tsada.Ta hanyar sufurin jiragen ruwa shine mafi kyawun mafita ga adadi mai yawa.Daidai farashin kaya za mu iya ba ku kawai idan mun san cikakkun bayanai na adadin, nauyi da hanya.Da fatan za a tuntuɓe mu don ƙarin bayani.
Kamfanin yana da fayyace falsafar kasuwanci, kuma muna mai da hankali kan abu ɗaya.Tabbatar cewa kowane samfurin fasaha ne na fasaha.Falsafar kasuwanci na kamfani ita ce: mutunci;Mayar da hankali;Pragmatic;Raba;Nauyi.
A ƙarshe, muna da ƙungiyar ƙirar haske don samar da mafita mai haske tare da Dialux.Yana da mahimmanci don samar da mafita na ƙwararru don cin nasarar ƙarin ayyukan.